Bag tace gidaje
-
PP/PE/Nylon/PTFE/Bakin karfe tace jakar
Ana amfani da Jakar Tace Liquid don cire tsattsauran ɓangarorin gelatinous tare da ƙimar miron tsakanin 1um da 200um. Kauri iri ɗaya, tsayayye buɗaɗɗen porosity da isasshen ƙarfi suna tabbatar da ingantaccen tasirin tacewa da tsayin lokacin sabis.
-
Gidan tace jakar guda ɗaya
Za'a iya daidaita ƙirar Fitar Jakar guda ɗaya zuwa kowace hanyar haɗin shiga. Tsarin sauƙi yana sa tsaftacewar tacewa cikin sauƙi. A ciki tace tana goyan bayan kwandon ƙarfe na ƙarfe don tallafawa jakar tacewa, ruwan yana shiga daga mashigar, kuma yana fitowa daga mashin bayan jakar tacewa, ana kama ƙazanta a cikin jakar tacewa, kuma za'a iya ci gaba da amfani da jakar tacewa bayan maye gurbin.
-
Madogaran Maɗaukakin Jaka da yawa Tace Gidaje
Za'a iya samar da matatun jakar SS304/316L da aka goge bisa ga buƙatun mai amfani a masana'antar abinci da abin sha.
-
Kera Bakin Karfe 304 316L Gidajen Tace Jaka da yawa
SS304 / 316L jakar tace yana da fasalulluka na aiki mai sauƙi da sassauƙa, tsarin labari, ƙaramin ƙara, ceton makamashi, babban inganci, rufaffiyar aiki da ƙarfi mai ƙarfi.
-
Carbon karfe Multi jakar Tace Gidaje
Carbon karfe jakar tacewa, bakin karfe tace kwanduna a ciki, wanda shi ne mai rahusa, yadu amfani a cikin man masana'antu, da dai sauransu.
-
Gidan Fitar Jakar Filastik
Gidajen Fitar Jakar Filastik na iya saduwa da aikace-aikacen tacewa na nau'ikan maganin acid acid da alkali da yawa. Gidan da aka ƙera allura sau ɗaya yana sa tsaftacewa ya fi sauƙi.
-
Tsarin tace jakar jakar tacewa da yawa
Gabaɗaya matattarar jaka ce mai tace harsashi ko matatar maganadisu ko tankuna.
-
Mafi kyawun Siyar da Jaka Guda Guda Tace Gidajen Mai Sunflower
Nau'in jakar nau'in shigarwa na sama yana ɗaukar mafi kyawun shigarwa na gargajiya da kuma hanyar tacewa mara ƙarancin fitarwa don sanya ruwan da za a tace ya gudana daga babban wuri zuwa ƙasa mara kyau. Jakar matattara ba ta da tasiri ta tashin hankali, wanda ke inganta ingantaccen tacewa da rayuwar sabis na jakar tacewa. Yankin tacewa gabaɗaya 0.5㎡ ne.