• samfurori

Latsa matattarar bel ta atomatik don zubar da ruwa a cikin masana'antar sarrafa ma'adinai

Takaitaccen Gabatarwa:

1. Ingantaccen rashin ruwa - Ƙarfafawa mai ƙarfi, saurin kawar da ruwa, ceton makamashi da ceton wutar lantarki.
2. Yin aiki ta atomatik - Ci gaba da aiki, rage yawan aiki, kwanciyar hankali da abin dogara.
3. Mai ɗorewa kuma mai ƙarfi - mai jurewa lalata, mai sauƙin kulawa, kuma tare da tsawon rayuwar sabis.


  • Tace kafofin watsa labarai:Tace Tufafi
  • Kayan aikin firam:Karfe Karfe, Bakin Karfe
  • Cikakken Bayani

    主图1731122399642

    tsarin aiki:

    Belt tace latsa shine ci gaba mai ƙarfi-ruwa kayan aikin rabuwa. Tsarin aikinsa shine ciyar da kayan da ake buƙatar sarrafa su (yawanci sludge ko wasu abubuwan dakatarwa masu ɗauke da tsayayyen barbashi) a cikin mashigar abinci na kayan aiki. Kayan zai fara shiga yankin rashin ruwa na nauyi, inda za a raba babban adadin ruwa na kyauta daga kayan saboda tasirin nauyi kuma yana gudana ta hanyar raguwa a cikin bel ɗin tacewa. Sa'an nan kuma, kayan za su shiga yankin latsa mai siffa, inda sararin samaniya ya ragu a hankali kuma ana ƙara matsa lamba akan kayan don ƙara fitar da danshi. A ƙarshe, kayan yana shiga yankin da ake dannawa, inda sauran ruwan da aka matse ta hanyar latsawa don samar da kek ɗin tacewa, yayin da ruwan da aka raba yana fitar da shi daga ƙarƙashin bel ɗin tacewa.
    Babban abubuwan haɗin ginin:
    Tace bel: Shi ne ainihin ɓangaren bel tace latsa, yawanci ana yin shi da kayan kamar su polyester fibers, tare da takamaiman ƙarfi da ingantaccen aikin tacewa. Belin tace yana ci gaba da zagayawa cikin dukkan tsarin aiki, yana ɗaukar kayan dabba ta wuraren aiki daban-daban. Belin tace yana buƙatar samun juriya mai kyau da juriya na lalata don tabbatar da kwanciyar hankali na dogon lokaci.
    Na'urar tuƙi: Yana ba da ƙarfi don aiki na bel ɗin tacewa, yana tabbatar da kwanciyar hankali a cikin saurin da ya dace. Gabaɗaya ya haɗa da abubuwan haɗin gwiwa kamar injina, masu ragewa, da rollers. Motar ne ke jan mai ragewa, sannan kuma na'urar ta na'urar tana jujjuyawa, ta haka ne ke motsa bel ɗin tacewa.
    Tsarin abin nadi na matsewa: wanda ya ƙunshi naɗaɗɗen matsi da yawa, waɗanda ke matse kayan a cikin wurin matsi. Tsari da saitunan matsa lamba na waɗannan rollers ɗin latsa sun bambanta dangane da kayan aiki da buƙatun sarrafawa. Ana amfani da haɗe-haɗe na yau da kullun na rollers ɗin latsa tare da diamita daban-daban da taurin don cimma tasirin latsa daban-daban.
    Na'urar tayar da hankali: Kula da yanayin tashin hankali na bel ɗin tacewa don hana shi sassauta yayin aiki. Na'urar tashin hankali gabaɗaya tana samun ƙarfin ƙarfin bel ɗin tacewa ta hanyar daidaita matsayi ko tashin hankali na abin nadi, tabbatar da kusanci tsakanin bel ɗin tacewa da sassa daban-daban na aiki, don haka tabbatar da tacewa da latsawa.
    Na'urar tsaftacewa: ana amfani da ita don tsaftace bel ɗin tacewa don hana ragowar kayan da ke kan bel ɗin tacewa daga toshe ramukan tacewa da kuma shafar tasirin tacewa. Na'urar tsaftacewa za ta wanke bel ɗin tacewa yayin aiki, kuma maganin tsaftacewa da aka yi amfani da shi yawanci ruwa ne ko abubuwan tsabtace sinadarai. Za a tattara ruwan da aka tsabtace da kuma fitar da shi.
    参数表

    1736130171805

    Yankunan aikace-aikace:
    Masana'antar kula da najasa: Ana amfani da matsi na tace bel don magance sludge dewatering a masana'antar kula da najasa na birni da masana'antu masu kula da ruwan sha. Bayan jiyya, danshi na sludge zai ragu sosai, yana samar da kek mai tacewa mai sauƙi don jigilar kaya da zubar da shi. Ana iya amfani da shi don ƙarin magani kamar zubar da ƙasa, ƙonewa, ko azaman taki.
    Masana'antar sarrafa abinci: Domin ruwan datti mai datti mai datti da aka samar yayin sarrafa abinci, kamar ragowar 'ya'yan itace a cikin sarrafa 'ya'yan itace da ragowar ruwan sitaci a cikin samar da sitaci, injin tace bel yana iya raba sassa masu ƙarfi da ruwa, yana barin ƙaƙƙarfan ɓangaren da za a yi amfani da shi azaman samfuri, yayin da keɓaɓɓen ruwan za a iya ƙara magani ko fitarwa.
    Masana'antar sinadarai: Ana iya samun maganin ƙanƙara da ruwa mai ɗauke da sharar gida da aka samar a lokacin ayyukan samar da sinadarai, kamar sharar sinadarai da aka haɗe da dakatarwa daga hanyoyin haɗin sinadarai, ana iya samun su ta hanyar rabuwar ruwa mai ƙarfi ta amfani da latsa mai tace bel, rage girma da nauyin sharar gida, rage farashin jiyya da haɗarin gurɓataccen muhalli.
    amfani:
    Ci gaba da aiki: iya sarrafa kayan aiki ci gaba, tare da babban ƙarfin aiki, dace da
    1736131114646

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Nau'in goga ta atomatik tace 50μm maganin ruwa mai ƙarfi

      Nau'in goga ta atomatik tace 50μm ...

      https://www.junyifilter.com/uploads/Junyi-self-cleaning-filter-video-11.mp4 https://www.junyifilter.com/uploads/Junyi-self-cleaning-filter-video1.mp4

    • Chamber atomatik bakin karfe carbon karfe tace latsa tare da famfo diaphragm

      Atomatik chamber bakin karfe carbon karfe ...

      Bayanin Samfuri: Latsa matattarar ɗaki wani kayan aikin rabuwa ne mai ƙarfi mai ƙarfi wanda ke aiki akan ƙa'idodin extrusion mai ƙarfi da tace zane. Ya dace da maganin rashin ruwa na babban danko da kayan ƙoshin lafiya kuma ana amfani dashi sosai a masana'antu kamar injiniyan sinadarai, ƙarfe, abinci, da kare muhalli. Siffofin mahimmanci: Tsaftace matsi mai ƙarfi - Yin amfani da tsarin latsa ruwa ko injin injin don samar da ...

    • Tace ta atomatik Latsa anti yabo tace latsawa

      Fitar da ta atomatik ta danna anti leakage fi...

      ✧ Bayanin Samfura Sabon nau'in latsawa ne tare da farantin tacewa da aka ajiye da ƙarfafa tara. Akwai nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan matattara: PP Plate Recessed Filter Press da Membrane Plate Recessed Filter Press. Bayan an danna farantin tacewa, za a sami yanayin rufaffiyar a tsakanin ɗakunan don guje wa ɗimbin ruwa da ƙamshi a lokacin tacewa da fitar da kek. Ana amfani da shi sosai a cikin magungunan kashe qwari, sinadarai, mai ƙarfi acid / alkali / lalata da t ...

    • Atomatik ja farantin mai biyu Silinda babban tace latsa

      Atomatik ja farantin biyu man Silinda babban ...

      Atomatik na'ura mai aiki da karfin ruwa tace latsa wani tsari ne na matsa lamba tace kayan aiki, yafi amfani ga m-ruwa rabuwa na daban-daban dakatar. Yana yana da abũbuwan amfãni daga mai kyau rabuwa sakamako da dace amfani, kuma ana amfani da ko'ina a cikin man fetur, sinadaran masana'antu, diestuff, karafa, kantin magani, abinci, takarda yin, kwal wanke da kuma najasa magani ‌. Atomatik na'ura mai aiki da karfin ruwa tace latsa ya ƙunshi yafi hada da wadannan sassa: ‌ tara part ‌ : ya hada da thrust farantin da matsi farantin zuwa ...

    • Tace bakin karfe ta atomatik

      Tace bakin karfe ta atomatik

      1. Tsarin sarrafawa na kayan aiki yana amsawa kuma daidai. Yana iya daidaita bambancin matsa lamba da ƙimar saita lokaci bisa ga maɓuɓɓugar ruwa daban-daban da daidaiton tacewa. 2. Abubuwan tacewa yana ɗaukar ragar bakin ƙarfe mara nauyi, babban ƙarfi, babban taurin, lalacewa da juriya na lalata, mai sauƙin tsaftacewa. Sauƙaƙa kuma sosai cire ƙazantattun abubuwan da ke tattare da allon tacewa, tsaftacewa ba tare da matattun sasanninta ba. 3. Muna amfani da bawul ɗin pneumatic, buɗewa da rufe ta atomatik kuma ...

    • Mafi kyawun Siyar da Jaka Guda Guda Tace Gidajen Mai Sunflower

      Mafi-sayar da Babban Shigar Jaka Guda Guda Tace Housin...

      ✧ Samfuran Siffofin Tace Madaidaicin: 0.3-600μm Zaɓin kayan abu: Karfe Carbon, SS304, SS316L Inlet da caliber caliber: DN40/DN50 flange/threaded Matsakaicin juriya na matsa lamba: 0.6Mpa. Sauya jakar tacewa ya fi dacewa da sauri, farashin aiki yana ƙasa da kayan jakar kayan tacewa: PP, PE, PTFE, Polypropylene, polyester, bakin karfe Babban iya aiki, ƙananan sawun ƙafa, babban iya aiki. ✧ Aikace-aikace Masana'antu Fenti, giya, kayan lambu mai, Pharmaceutical mu ...