Kayayyaki
-
Kera Bakin Karfe 304 316L Gidajen Tace Jaka da yawa
SS304 / 316L jakar tace yana da fasalulluka na aiki mai sauƙi da sassauƙa, tsarin labari, ƙaramin ƙara, ceton makamashi, babban inganci, rufaffiyar aiki da ƙarfi mai ƙarfi.
-
Mai ba da Latsawa Ta atomatik
An sarrafa ta PLC, atomatik aiki, yadu amfani a m-ruwa rabuwa tsari a cikin man fetur, sunadarai, diestuff, karafa, abinci, kwal wanke, inorganic gishiri, barasa, sinadaran, karafa, kantin magani, light masana'antu, kwal, abinci, yadi, kare muhalli, makamashi da sauran masana'antu.
-
Gidan Fitar Jakar Filastik
Gidajen Fitar Jakar Filastik na iya saduwa da aikace-aikacen tacewa na nau'ikan maganin acid acid da alkali da yawa. Gidan da aka ƙera allura sau ɗaya yana sa tsaftacewa ya fi sauƙi.
-
Zagaye na atomatik Tace Latsa don yumbu yumbu kaolin
Cikakkiyar latsawa ta atomatik zagaye na atomatik, zamu iya ba da kayan abinci tare da famfo mai ciyarwa, mai canza faranti, tiren drip, mai ɗaukar bel, da sauransu.
-
Tace Round Press Manual sallama cake
Matsawa ta atomatik faranti, kek tace mai fitar da hannu, gabaɗaya don ƙaramin latsawa. An yi amfani da shi sosai a cikin yumbu mai yumbu, kaolin, tace ruwan inabi mai launin rawaya, tace ruwan inabin shinkafa, ruwan sharar dutse, da masana'antar kayan gini.
-
Simplex Basket Tace Don bututun ruwa mai ƙaƙƙarfan tacewa
An fi amfani da shi akan bututu don tace mai ko wasu ruwaye, gidajen ƙarfe na carbon da kwandon tace bakin karfe. Babban aikin kayan aiki shine cire manyan barbashi (tace mai zurfi), tsarkake ruwa, da kare kayan aiki masu mahimmanci.
-
Tace kwandon Duplex don ci gaba da tacewa masana'antu
Ana haɗa matatun kwando 2 ta bawuloli.
Yayin da ake amfani da ɗaya daga cikin tacewa, ana iya dakatar da ɗayan don tsaftacewa, akasin haka.
Wannan ƙira ta musamman don aikace-aikacen da ke buƙatar ci gaba da tacewa.
-
Tace Kwandon Karfe Na Karfe Don Tacewa da Fadawa Tsakanin Abubuwan Bututu
An fi amfani da shi akan bututu don tace mai ko wasu ruwaye, gidajen ƙarfe na carbon da kwandon tace bakin karfe. Babban aikin kayan aiki shine cire manyan barbashi (tace mai zurfi), tsarkake ruwa, da kare kayan aiki masu mahimmanci.
-
Fitar Kwandon Bututu Na Matsayin Abinci Don Masana'antar sarrafa Abinci Ga Cire Ruwan Ruwan Ruwan zuma
Kayan kayan abinci, tsarin yana da sauƙi, sauƙi don shigarwa, aiki, rarrabawa da kulawa. Ƙananan sassan sawa, ƙarancin aiki da farashin kulawa.
-
Fitar Leaf Tace Mai Matsawa ta De-Wax tare da Ingantacciyar Gasa Farashin
Ana iya yin shi da karfen carbon, bakin karfe 304/316L. Slag ɗin fitarwa ta atomatik, rufaffiyar tacewa, aiki mai sauƙi.
-
Tace Ganyen Matsi A tsaye don Masana'antar Mai dafa abinci
Junyi leaf fitler yana da tsari na musamman na ƙira, ƙaramin ƙara, babban ingancin tacewa da ingantaccen tacewa da kuma kyau. Babban inganci rufaffiyar farantin tace ya ƙunshi harsashi, allon tacewa, injin ɗaga murfin, na'urar cire slag ta atomatik, da sauransu.
-
Tace bakin karfe ta atomatik
A cikin dukan tsari, tacewa ba ta daina gudana ba, sanin ci gaba da samarwa ta atomatik.
Tace mai tsaftace kai ta atomatik ya ƙunshi ɓangaren tuƙi, majalisar sarrafa wutar lantarki, bututun sarrafawa (ciki har da canjin matsa lamba), babban allon tacewa, kayan tsaftacewa (nau'in gogewa ko nau'in scraper), flange haɗin gwiwa, da sauransu.