• samfurori

Kayayyaki

  • 2025 Sabon Siffar Atomatik Na'urar Tacewar Ruwa ta Latsa don Masana'antar Sinadari

    2025 Sabon Siffar Atomatik Na'urar Tacewar Ruwa ta Latsa don Masana'antar Sinadari

    Fitar Fitar Fitar ta atomatik tana samun cikakken tsari ta atomatik ta hanyar haɗin kai na tsarin hydraulic, sarrafa lantarki, da tsarin injina. Yana ba da damar danna faranti ta atomatik, ciyarwa, tacewa, wankewa, bushewa, da fitarwa. Wannan yana inganta ingantaccen aikin tacewa kuma yana rage farashin aiki.

  • Matsakaicin Tacewar Tattaunawa Mai nauyi mai nauyi don Rabuwar Ruwa mai ƙarfi

    Matsakaicin Tacewar Tattaunawa Mai nauyi mai nauyi don Rabuwar Ruwa mai ƙarfi

    Zagaye taceingantaccen kayan aikin rabuwa ne mai ƙarfi, yana nuna ƙirar farantin madauwari. Ya dace da madaidaicin buƙatun tacewa. Idan aka kwatanta da farantin gargajiya da latsa matattarar firam, tsarin madauwari yana da ƙarfin injina da aikin rufewa, kuma yana da amfani ga yanayin tacewa mai ƙarfi a cikin masana'antu kamar sinadarai, ma'adinai, kariyar muhalli, da abinci.

  • Sabbin samfura a cikin 2025 Babban Matsakaicin Maganganun Hannu tare da Tsarin dumama da sanyaya

    Sabbin samfura a cikin 2025 Babban Matsakaicin Maganganun Hannu tare da Tsarin dumama da sanyaya

    Kamfaninmu ya ƙware a masana'antar masana'antu da tasoshin amsawar dakin gwaje-gwaje, waɗanda ake amfani da su sosai a masana'antu kamar injiniyan sinadarai, sarrafa abinci, da sutura. An yi samfuran da kayan da ba su da lahani kuma suna fasalta ƙirar ƙira, suna ba su damar biyan buƙatun yanayin zafin jiki daban-daban da yanayin matsa lamba don matakai kamar haɗawa, amsawa, da ƙafewa. Suna ba da mafita mai aminci da inganci.

  • Matsakaicin Madaidaicin Muhalli tare da Fasahar matsawa Jack

    Matsakaicin Madaidaicin Muhalli tare da Fasahar matsawa Jack

    Manual jack danna chamber tace latsawarungumi dabi'ar dunƙule jack a matsayin na'urar latsawa, wanda ke da siffofi na tsari mai sauƙi, aiki mai dacewa, babu buƙatar samar da wutar lantarki, tattalin arziki da aiki. Ana amfani da ita gabaɗaya a cikin matsi na tacewa tare da yanki na tacewa na 1 zuwa 40 m² don tace ruwa a cikin dakunan gwaje-gwaje ko tare da ƙarfin sarrafawa na ƙasa da 0-3 m³ kowace rana.

  • Latsa Tace Mai Matsakaicin Matsakaicin Diaphragm - Kek ɗin Ƙarƙashin Danshi, Mai Rarraba sludge Mai sarrafa kansa

    Latsa Tace Mai Matsakaicin Matsakaicin Diaphragm - Kek ɗin Ƙarƙashin Danshi, Mai Rarraba sludge Mai sarrafa kansa

    Latsa mai tace diaphragm kayan aiki ne mai inganci da makamashi don rarrabuwar ruwa mai ƙarfi, ana amfani da shi sosai a fannoni kamar masana'antar sinadarai, abinci, kariyar muhalli (maganin ruwan sha), da hakar ma'adinai. Yana samun ci gaba mai mahimmanci a cikin ingancin tacewa da raguwa a cikin tace abubuwan danshi na kek ta hanyar matsi mai ƙarfi da fasahar matsawa diaphragm.

  • Tace Mai Tsaftace Kai ta atomatik don tsaftace ruwan masana'antu

    Tace Mai Tsaftace Kai ta atomatik don tsaftace ruwan masana'antu

    Tace Tsabtace Kai
    Junyi jerin tsabtace kai an tsara shi don ci gaba da tacewa don cire ƙazanta, yana amfani da raga mai ƙarfi mai ƙarfi da kayan tsaftace bakin karfe, don tacewa, tsaftacewa da fitarwa ta atomatik.
    A cikin dukan tsari, tacewa ba ta daina gudana ba, sanin ci gaba da samarwa ta atomatik.
  • Amfani da masana'antu na bakin karfe diaphragm tace latsa don maganin ruwa

    Amfani da masana'antu na bakin karfe diaphragm tace latsa don maganin ruwa

    Diaphragm press filter press yana kunshe da farantin diaphragm da chamber filter plate da aka shirya don samar da dakin tacewa, bayan an samar da biredin a cikin dakin tace sai a zuba iska ko ruwa mai tsarki a cikin farantin tace diaphragm, sannan diaphragm na diaphragm na diaphragm na diaphragm na diaphragm na diaphragm na diaphragm na diaphragm na diaphragm na diaphragm na diaphragm na diaphragm na diaphragm na diaphragm na diaphragm na diaphragm na diaphragm na diaphragm don cikakken danna cake a cikin ɗakin tacewa don rage abin da ke cikin ruwa. Musamman don tace kayan daki da masu amfani waɗanda ke buƙatar babban abun ciki na ruwa, wannan injin yana da halaye na musamman. Ana yin farantin tacewa da ƙarfafa polypropylene, kuma an haɗa diaphragm da farantin polypropylene tare, wanda yake da ƙarfi kuma abin dogara, ba sauƙin faɗuwa ba, kuma yana da tsawon rayuwar sabis.

  • Bakin karfe tarawa boye kwarara bakin karfe farantin ɗakin tace latsa don sarrafa abinci

    Bakin karfe tarawa boye kwarara bakin karfe farantin ɗakin tace latsa don sarrafa abinci

    Shirye-shirye na atomatik jan farantin tace latsawa ba aiki na hannu bane, amma maɓalli ne na farawa ko sarrafa nesa da samun cikakken aiki da kai. Na'urorin tacewa na Junyi suna sanye da tsarin sarrafawa na hankali tare da nunin LCD na tsarin aiki da aikin faɗakarwa na kuskure. A lokaci guda, kayan aiki suna ɗaukar Siemens PLC sarrafa atomatik da abubuwan Schneider don tabbatar da aikin gabaɗaya na kayan aiki. Bugu da ƙari, kayan aikin an sanye su da na'urorin tsaro don tabbatar da aiki mai aminci.

  • Tace kwandon bakin karfe don maganin najasa

    Tace kwandon bakin karfe don maganin najasa

    Ana amfani da shi akan bututu don tace mai ko wasu ruwaye, don haka ana tace ƙazanta daga bututun (a cikin keɓaɓɓen muhalli). Wurin ramukan tacewa ya fi girma sau 2-3 fiye da yankin bututun da ke ciki. Bugu da ƙari, yana da tsarin tacewa daban-daban fiye da sauran masu tacewa, mai siffar kwando.

  • Babban inganci da tanadin kuzari mai kewaya madauwari tace latsa tare da ƙarancin abun ciki na ruwa a cikin kek ɗin tacewa

    Babban inganci da tanadin kuzari mai kewaya madauwari tace latsa tare da ƙarancin abun ciki na ruwa a cikin kek ɗin tacewa

    Junyi zagaye tace latsa an yi shi da zagaye tace farantin da firam mai juriya. Yana da abũbuwan amfãni daga high tacewa matsa lamba, high tacewa gudun, low ruwa abun ciki na tace cake, da dai sauransu The tacewa matsa lamba na iya zama kamar 2.0MPa. Za'a iya sanye take da madafin tace zagaye tare da bel mai ɗaukar nauyi, ma'ajiyar laka da kuma na'urar busar da kek.

  • Nau'in Chamber atomatik na'ura mai aiki da karfin ruwa matsawa atomatik jan farantin atomatik matsa lamba kiyaye tace

    Nau'in Chamber atomatik na'ura mai aiki da karfin ruwa matsawa atomatik jan farantin atomatik matsa lamba kiyaye tace

    Shirye-shirye na atomatik jan farantin tace latsawa ba aiki na hannu bane, amma maɓalli ne na farawa ko sarrafa nesa da samun cikakken aiki da kai. Na'urorin tacewa na Junyi suna sanye da tsarin sarrafawa na hankali tare da nunin LCD na tsarin aiki da aikin faɗakarwa na kuskure. A lokaci guda, kayan aiki suna ɗaukar Siemens PLC sarrafa atomatik da abubuwan Schneider don tabbatar da aikin gabaɗaya na kayan aiki. Bugu da ƙari, kayan aikin an sanye su da na'urorin tsaro don tabbatar da aiki mai aminci.

  • Atomatik ja farantin mai biyu Silinda babban tace latsa

    Atomatik ja farantin mai biyu Silinda babban tace latsa

    1.Efficient tacewa: atomatik na'ura mai aiki da karfin ruwa tace latsa daukan ci-gaba da aiki da fasaha, iya ci gaba da aiki, ƙwarai inganta tacewa yadda ya dace. "

    2. Kariyar muhalli da ceton makamashi: a cikin tsarin kulawa, atomatik na'urar tacewa ta atomatik ta hanyar rufaffiyar yanayin aiki da fasahar tacewa, don rage yawan haɓakar gurɓataccen gurɓataccen abu, daidai da bukatun kare muhalli. "

    3.Rage farashin aiki : Latsawa ta atomatik ta atomatik tana gane aiki ta atomatik ba tare da sa hannun hannu ba, wanda ya rage yawan farashin aiki.

    4.Simple tsarin, aiki mai dacewa : atomatik na'ura mai aiki da karfin ruwa tace latsa tsarin zane yana da ma'ana, mai sauƙin aiki, ƙananan farashin kulawa. 5.Karfafawa mai ƙarfi: ana amfani da wannan kayan aiki sosai a cikin man fetur, masana'antar sinadarai, fenti, ƙarfe, magunguna, abinci, takarda, wankin kwal da wuraren kula da najasa, yana nuna ƙarfin daidaitawa da fa'idodin aikace-aikace.
123456Na gaba >>> Shafi na 1/9