• samfurori

PP nadawa harsashi tace gidaje

Takaitaccen Gabatarwa:

Yana kunshe ne da gidaje na bakin karfe da tace harsashi sassa biyu, ruwa ko iskar gas yana gudana ta cikin harsashin tacewa daga waje zuwa ciki, tarkacen najasa suna makale a wajen harsashin tacewa, sannan tace matsakaitan magudanar ruwa daga tsakiyar harsashi. don cimma manufar tacewa da tsarkakewa.


Cikakken Bayani

✧ Abubuwan Samfur

1. Wannan inji yana da ƙananan girman, haske a nauyi, mai sauƙin amfani, babba a cikin yanki na tacewa, ƙananan ƙananan ƙwayar cuta, da sauri a cikin saurin tacewa, babu gurbatawa, mai kyau a cikin kwanciyar hankali na thermal dilution da kwanciyar hankali na sinadaran.

2. Wannan tacewa na iya tace yawancin barbashi, don haka ana amfani dashi sosai a cikin tsari mai kyau da tacewa.

3. Material na gidaje: SS304, SS316L, kuma za'a iya yin layi tare da kayan da aka lalata, roba, PTFE.

4. Tace tsawon harsashi: 10, 20, 30, 40 inci, da dai sauransu.

5. Filter harsashi abu: PP narke hura, PP nadawa, PP rauni, PE, PTFE, PES, bakin karfe sintering, bakin karfe rauni, titanium, da dai sauransu.

6. Tace girman harsashi: 0.1um, 0.22um, 1um, 3um, 5um, 10um, da dai sauransu.

7. Za a iya sanye da harsashi da 1 core, 3 cores, 5 cores, 7 cores, 9 cores, 11 cores, 13 cores, 15 cores da sauransu.

8 Hydrophobic (na gas) da hydrophilic (na kwanaki na ruwa) harsashi, mai amfani dole ne ya kasance daidai da yin amfani da tacewa, kafofin watsa labaru, daidaitawa na nau'i daban-daban na kayan daban-daban na harsashi kafin amfani.

滤芯过滤器4
微孔过滤器3
折叠滤芯15
折叠滤芯过滤器1
微孔过滤器5
微孔过滤器4

✧ Masana'antun aikace-aikace

Carbon da aka kunna foda don samar da magunguna da abinci;

Tace ruwan magani na ganye

Ruwan magani na baka, ruwan alluran magani, ruwan tonic, ruwan inabi na magani, da sauransu.

Syrup don samar da magunguna da abinci

Ruwan 'ya'yan itace, soya miya, vinegar, da dai sauransu;

Tace sludge na ƙarfe don samar da magunguna da sinadarai

Tace na mai kara kuzari da sauran ultra-lafiya barbashi a cikin Pharmaceutical da m sinadaran samar.

Ka'idar Aiki:

Ruwa yana gudana a cikin tacewa daga mashigai ƙarƙashin wani matsi, ƙazanta suna riƙe ta hanyar kafofin watsa labarai masu tacewa a cikin tacewa, kuma ruwan da aka tace yana fita daga wurin. Lokacin tacewa zuwa wani mataki, bambancin matsa lamba tsakanin mashigai yana ƙaruwa, kuma ana buƙatar tsaftace harsashi.

Harsashin tacewa wani sinadari ne da ake iya maye gurbinsa, lokacin da tacewa ta yi aiki na wani ɗan lokaci, za a iya cire abin tacewa da sabon abu don tabbatar da daidaito da ingancin tacewa.

✧ Kulawa da kula da matatun microporous:

Microporous tace yanzu ana amfani da ko'ina a magani, sinadaran masana'antu, Electronics, abin sha, 'ya'yan itace ruwan inabi, biochemical ruwa magani, muhalli kariya da sauran muhimman kayan aiki ga masana'antu. Sabili da haka, kulawarta yana da matukar mahimmanci, ba kawai don haɓaka daidaiton tacewa ba, amma har ma don tsawaita rayuwar sabis na matatar microporous.

Menene za mu yi don yin aiki mai kyau akan kula da matatun microporous?

Ana kula da matatun microporous zuwa nau'ikan matattarar microporous guda biyu, wato, madaidaicin microporous filter da m filter microporous filter.1. na kayan aiki na musamman, wanda shine ɓangaren lalacewa, kuma yana buƙatar kariya ta musamman. ②, lokacin da madaidaicin matatun microporous yana aiki na ɗan lokaci, harsashin tacewa yana tsangwama wani ƙayyadaddun ƙazanta, lokacin da raguwar matsa lamba ya ƙaru, yawan kwararar ruwa zai ragu, ƙazanta a cikin tacewa yana buƙatar cirewa cikin lokaci, kuma a a lokaci guda, ya kamata a tsaftace harsashin tacewa. ③, lokacin cire ƙazanta, kula da hankali na musamman ga madaidaicin harsashi, ba za a ɓata ko lalacewa ba, in ba haka ba, za a sake shigar da harsashi, kuma tsarkakakken matsakaicin da aka tace ba zai cika buƙatun ƙira ba. Ba za a iya amfani da wasu madaidaicin harsashi akai-akai ba, kamar harsashi na jaka da harsashi na polypropylene. ⑤, idan aka gano nau'in tacewa ya lalace ko ya lalace, yana buƙatar maye gurbinsa nan take. ragar waya na karfe, da bakin karfen wayan waya wani bangare ne na lalacewa, wanda ke bukatar kariya ta musamman. ②, lokacin da tacewa ta yi aiki na ɗan lokaci, wani ƙayyadadden ƙayyadaddun ƙazanta ya taso a cikin ma'aunin tacewa, lokacin da matsa lamba ya karu, yawan gudu zai ragu, kuma ƙazantattun abubuwan da ke cikin tacewa suna buƙatar cirewa cikin lokaci. ③, lokacin tsaftacewa da ƙazanta, kula da hankali na musamman ga bakin karfe waya raga a kan tace core ba za a iya lalacewa ko lalace, in ba haka ba, da tace za a saka a kan tace, da tsarki na tace matsakaici ba zai hadu da zane da bukatun, sannan kuma kwampreso, famfo, kayan aiki da sauran kayan aiki za su lalace. Idan ragamar wayar bakin karfe ta lalace ko ta lalace, yana buƙatar maye gurbinsa nan take.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa