• samfurori

Polyester Polypropylene Tace Tufafin don Masana'antar Ceramics

Takaitaccen Gabatarwa:

1 Yana da fiber mai narkewa mai narkewa tare da kyakkyawan acid da juriya na alkali, kazalika da kyakkyawan ƙarfi, haɓakawa, da juriya.

2 Yana da babban kwanciyar hankali na sinadarai kuma yana da sifa mai kyau na sha da danshi.

3 Heat juriya: dan kadan shrunk a 90 ℃;

Rage haɓakawa (%): 18-35;

Ƙarfin karya (g/d): 4.5-9;

Matsayi mai laushi (℃): 140-160;

Matsayin narkewa (℃): 165-173;

Yawan yawa (g/cm³): 0.9l.


Cikakken Bayani

✧ Abubuwan Samfur

PP short-fiber: Zarurukan sa gajere ne, kuma zaren da aka zagaya an rufe shi da ulu;Masana'antu masana'anta ne
saƙa daga gajeren polypropylene zaruruwa, tare da ulu surface da mafi kyau foda tacewa da
Matsalolin tacewa fiye da dogayen zaruruwa.
PP dogon-fiber: Zaɓuɓɓukan sa suna da tsayi kuma zaren yana da santsi;An saka masana'anta masana'antu daga tsayin PP
zaruruwa, tare da m surface da kyau permeability.
滤布3
滤布
滤布安装

✧ Masana'antun aikace-aikace

Dace da najasa da sludge magani, sunadarai masana'antu, yumbu masana'antu, Pharmaceutical
masana'antu, narkewa, sarrafa ma'adinai, masana'antar wanke kwal, masana'antar abinci da abin sha, da sauran su
filayen.
滤布应用领域

✧ Tace Umarnin Yin oda

1. Koma zuwa jagorar zaɓin latsa tacewa, bayyani na latsawa, ƙayyadaddun bayanai da ƙira, zaɓisamfurin da kayan tallafi bisa ga bukatun.
Misali: Ko an wanke biredin tace ko ba a wanke ba, ko a bude ko a rufe.ko rak ɗin yana da juriya ko a'a, yanayin aiki, da sauransu, dole ne a ƙayyade a cikinkwangila.
2. Bisa ga bukatun musamman na abokan ciniki, kamfaninmu na iya tsarawa da samarwasamfura marasa daidaituwa ko samfuran da aka keɓance.
3. Hotunan samfurin da aka bayar a cikin wannan takarda don tunani ne kawai.Idan akwai canje-canje, muba zai ba da wani sanarwa ba kuma ainihin tsari zai yi nasara.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura

    Saƙa

    Yanayin

    Yawan yawa

    Yanki / 10cm

    Rage Ƙimar Ƙarfafawa%

    Kauri

    mm

    Ƙarfin Ƙarfi

    Nauyi

    g/m2

    Lalacewa

    L/m2.S

       

    Longitude

    Latitude

    Longitude

    Latitude

    Longitude

    Latitude

    750A

    A fili

    204

    210

    41.6

    30.9

    0.79

    3337

    2759

    375

    14.2

    750-A da

    A fili

    267

    102

    41.5

    26.9

    0.85

    4426

    2406

    440

    10.88

    750B

    Twill

    251

    125

    44.7

    28.8

    0.88

    4418

    3168

    380

    240.75

    700-AB

    Twill

    377

    236

    37.5

    37.0

    1.15

    6588

    5355

    600

    15.17

    108C da

    Twill

    503

    220

    49.5

    34.8

    1.1

    5752

    2835

    600

    11.62

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Shirye-shiryen jan faranti ta atomatik latsa latsawa

      Shirye-shirye atomatik jan farantin chamber tace...

      ✧ Siffofin Samfura A. Matsalolin tacewa80 ℃ / high zafin jiki;100 ℃/ Yawan zafin jiki.Matsakaicin ɗanyen abu na daban-daban na samar da zazzabi mai tace faranti ba iri ɗaya bane, kuma kaurin faranti ba iri ɗaya bane.C-1.Hanyar zubar da ruwa - buɗaɗɗen ruwa: Ana buƙatar shigar da famfo a ƙasan gefen hagu da dama na kowane farantin tacewa, da madaidaicin nutsewa.Ana amfani da buɗaɗɗen kwarara don...

    • Na'ura mai aiki da karfin ruwa matsawa chamber tace latsa

      Na'ura mai aiki da karfin ruwa matsawa chamber tace ...

      ✧ Siffofin Samfura A. Matsalolin tacewa80 ℃ / high zafin jiki;100 ℃/ Yawan zafin jiki.Matsakaicin ɗanyen abu na daban-daban na samar da zazzabi mai tace faranti ba iri ɗaya bane, kuma kaurin faranti ba iri ɗaya bane.C-1.Hanyar zubar da ruwa - buɗaɗɗen ruwa: Ana buƙatar shigar da famfo a ƙasan gefen hagu da dama na kowane farantin tacewa, da madaidaicin nutsewa.Ana amfani da buɗaɗɗen kwarara don...

    • Farantin PP ta atomatik da Fitar Fitar Fitar don Masana'antar Tace Madaidaicin Giya

      Farantin PP Na atomatik da Latsa Fitar Fitar don W...

      ✧ Samfuran Samfuran A. Matsakaicin tacewa: 0.5Mpa B. Zazzabi mai tacewa: 45 ℃ / zazzabi dakin;80 ℃ / high zafin jiki.C. Hanyar fitar da ruwa: Kowane farantin tace an sanye shi da famfo da kwandon kama.Ruwan da ba a dawo da shi yana ɗaukar buɗaɗɗen kwarara;Rufewa: akwai manyan bututu masu duhu guda 2 a ƙasan ƙarshen ciyarwar matatar tace kuma idan ruwan yana buƙatar dawo da ruwa ko ruwan yana da ƙarfi, ƙamshi, mai ƙonewa da fashe ...

    • Atomatik na'ura mai aiki da karfin ruwa madauwari tace latsa Don sludge dewatering tacewa

      Atomatik na'ura mai aiki da karfin ruwa da'ira tace latsa Don S...

      ✧ Samfuran Samfuran A. Matsakaicin tacewa: 0.2Mpa B. Hanyar zubar da ruwa - buɗewar buɗewa: Ana amfani da ruwa daga ƙasa na farantin tacewa tare da tanki mai karɓa;Ko madaidaicin ruwa mai kama m + tankin kama ruwa.C. Zaɓin kayan zane mai tacewa: PP wanda ba a saka ba D. Rack surface jiyya: PH darajar tsaka tsaki ko rauni acid tushe;Fitar firam ɗin tacewa ana yashi ne da farko, sannan a fesa shi da firamare da hana lalata ...

    • Samar da masana'anta Atomatik Tacewar Tace Latsa Don Masana'antar Yadi

      Samar da masana'anta Atomatik Chamber Tace Latsa F...

      ✧ Siffofin Samfura A. Matsalolin tacewa80 ℃ / high zafin jiki;100 ℃/ Yawan zafin jiki.Matsakaicin ɗanyen abu na daban-daban na samar da zazzabi mai tace faranti ba iri ɗaya bane, kuma kaurin faranti ba iri ɗaya bane.C-1.Hanyar zubar da ruwa - buɗaɗɗen ruwa: Ana buƙatar shigar da famfo a ƙasan gefen hagu da dama na kowane farantin tacewa, da madaidaicin nutsewa.Ana amfani da buɗaɗɗen kwarara...

    • PP Filter Plate

      PP Filter Plate

      ✧ Siffofin Samfura 1. Gyara da ƙarfafa polypropylene tare da tsari na musamman, wanda aka ƙera a cikin tafi ɗaya.2. Kayan aikin CNC na musamman na kayan aiki, tare da shimfidar wuri mai kyau da kyakkyawan aikin rufewa.3. Tsarin farantin tacewa yana ɗaukar madaidaicin ƙira na ɓangaren giciye, tare da tsarin ɗigon ɗigo wanda aka rarraba a cikin siffar furen plum a cikin ɓangaren tacewa, yadda ya kamata yana rage juriyar tacewa na kayan;4. Gudun tacewa yana da sauri, ƙirar tacewa ...