• labarai

Yadda jack filter press yake aiki

Ka'idar aiki najack tace latsashine yafi yin amfani da ƙarfin injin jack don cimma matsawar farantin tacewa, Samar da ɗakin tacewa. Sa'an nan kuma an kammala rabuwa mai ƙarfi-ruwa a ƙarƙashin matsin lamba na famfo abinci. ƙayyadadden tsarin aiki shine kamar haka.

jack tace latsa1

 1.Preparation mataki: an saita zanen tacewa a kan farantin tacewa, kuma an sanya abubuwan da aka gyara don tabbatar da cewa kayan aiki suna cikin yanayin aiki na yau da kullum, jack yana cikin yanayi mai annashuwa, kuma akwai wani rata tsakanin faranti na tacewa don aiki na gaba.

2.Matsa farantin tacewa: Yi aiki da jack ɗin don ya tura farantin. Jacks na iya zama dunƙule jacks da sauran iri, dunƙule jacks ta hanyar juya dunƙule, sabõda haka, da goro tare da dunƙule axis don motsawa, sa'an nan kuma tura da matsawa farantin, da tace farantin da tace zane located tsakanin matsawa farantin da tura farantin tam. An kafa ɗakin matattarar da aka rufe a tsakanin farantin tace da aka danna da farantin tacewa.

jack tace latsa2

3.Feed tacewa: Fara famfo mai ciyarwa, da kuma ciyar da kayan da ke dauke da ƙananan ƙwayoyin cuta (kamar laka, dakatarwa, da dai sauransu) da za a bi da su a cikin matatun tace ta hanyar tashar abinci, kuma kayan suna shiga kowane ɗakin tacewa ta hanyar ramin abinci na farantin turawa. Ƙarƙashin aikin matsi na famfo abinci, ruwan ya ratsa ta cikin zanen tacewa, yayin da ƙaƙƙarfan ɓangarorin suna makale a cikin ɗakin tacewa. Bayan ruwan ya wuce ta cikin rigar tacewa, zai shiga tashar a kan farantin tacewa, sannan ya fita ta hanyar ruwa, don cimma farkon rabuwa da ruwa da ruwa. Tare da ci gaban tacewa, ƙwanƙwaran ƙwanƙwasa a hankali suna taruwa a cikin ɗakin tace don samar da kek ɗin tacewa.

4.Filtration mataki: Tare da ci gaba da thickening na tace cake, da tacewa juriya a hankali ƙara. A wannan lokacin, jack ɗin yana ci gaba da kula da matsi kuma yana ƙara fitar da kek ɗin tacewa, ta yadda ruwan da ke cikinsa yana fitar da shi gwargwadon iyawa kuma a fitar da shi ta cikin zanen tacewa, ta yadda za a inganta ingantaccen abun ciki na kek ɗin tace da kuma sa rabuwar ruwa mai ƙarfi sosai.

5.Unloading Stage: Idan an gama tacewa, sai lokacin tacewa ya kai ko kuma biredin tace ya kai wani yanayi, a tsayar da famfon abinci, a sassauta jack din, ta yadda za a dawo da matsi sannan a dauke karfin damtse akan farantin tacewa. Sa'an nan kuma a cire farantin tacewa waje guda ɗaya, kek ɗin tacewa ya fado daga farantin tacewa a ƙarƙashin aikin nauyi, kuma ana fitar da kayan aiki ta tashar jiragen ruwa na slag don kammala aikin.

6.Cleaning Stage: Bayan fitarwa ya cika, yawanci ya zama dole don tsaftace farantin tacewa da zane don cire ragowar m barbashi da ƙazanta da kuma shirya don aikin tacewa na gaba. Ana iya wanke tsarin tsaftacewa da ruwa ko amfani da wakili na musamman.


Lokacin aikawa: Maris-08-2025