• labaru

Ingantaccen Ingantaccen Ingantarwa ga masu samar da giya na Kulbodi: Tsarin aiki akan aikace-aikacen Jakar guda 4

Bayanan Case

Wani Kambodiya mai cinyewa yana fuskantar kalubale na biyu na inganta ingancin giya da ingancin samarwa. Don haduwa da wannan kalubalen, giya ta yanke shawarar gabatar da tsarin matsawa na jaka daga Shanghai Junyi, tare da zabi na musammanFilin BagNo. 4, hade da famfo, saurin samun dama na 32mm mai dubawa da kuma sintiri mai ɗaukar ruwa, wanda aka tsara don samun ingantaccen ruwan inabin.

Fasahar Fasaha

Zabin kayan aiki: Abubuwan haɗin gwiwar da aka yi da silli mai inganci tare da juriya masu lalata juriya don tabbatar da kwanciyar hankali da aminci. A'a 4 Singlejaka tata, dace da karamin tsari na tanki mai yawa, musamman ya dace da yawan giya mai kyau. A lokaci guda, ƙirar jaka guda ɗaya tana sauƙaƙe musanya jaka na tace, yana rage farashin ƙira da kiyayewa.

Ilimin tace:A cikin 'yan watanni, karfin tace suna zuwa daga 100l zuwa 500l za'a iya cimma nasarar biyan bukatun matakai daban-daban

Yana da katako: Tsarin yana sanye da famfo mai ƙarfi wanda ke tabbatar da ruwan inabi mai laushi yayin filtattawa da rage haɗarin shaka. A lokaci guda, da aka sanya trolley yana sa ya sauƙaƙa matsar da ɓangaren samarwa gaba ɗaya, wanda ya dace don matsar da wuraren samarwa daban-daban, kuma yana sauƙaƙe aikin aikin.

Fast 32mm Interface: Amfani da saurin dubawa don tabbatar da sauri hade tsakanin famfo da matatar, manya manya haɓaka ƙarfin tacewa.

4 # Tace Bag

 

Ƙarshe

Masu samar da ruwan gafawar Kambodiya suna da babbar babbar godiya ga aikinTacewar jaka. Sabon tsarin ba kawai inganta da ingancin ruwan inabin ba, har ma yana inganta aikin samarwa, yana haɓaka farashin samarwa, kuma yana rage karancin kasuwa don alamar.


Lokaci: Aug-22-2024