• samfurori

Tufafin Tace Mono-filament don Latsa Tace

Takaitaccen Gabatarwa:

Mai ƙarfi, ba sauƙin toshewa ba, ba za a sami karyewar yarn ba. Fuskar ita ce maganin saitin zafi, babban kwanciyar hankali, ba mai sauƙin lalacewa ba, da girman pore iri ɗaya. Tufafin tace mono-filament tare da shimfidar kalanda, shimfida mai santsi, mai sauƙin kwasfa kek ɗin tacewa, mai sauƙin tsaftacewa da sabunta zanen tacewa.


Cikakken Bayani

Amfani

Sigle roba fiber saƙa, mai ƙarfi, ba sauki toshe, ba za a samu karye yarn. Fuskar ita ce maganin saitin zafi, babban kwanciyar hankali, ba mai sauƙin lalacewa ba, da girman pore iri ɗaya. Tufafin tace mono-filament tare da shimfidar kalanda, shimfida mai santsi, mai sauƙin kwasfa kek ɗin tacewa, mai sauƙin tsaftacewa da sabunta zanen tacewa.

Ayyuka
Babban aikin tacewa, mai sauƙin tsaftacewa, ƙarfin ƙarfi, rayuwar sabis shine sau 10 na masana'anta na gabaɗaya, madaidaicin tacewa zai iya kaiwa 0.005μm.

Haɗin samfuran
Karɓar ƙarfi, karya elongation, kauri, iska permeability, abrasion juriya da saman karya karfi.

Amfani
Roba, yumbu, magunguna, abinci, ƙarfe da sauransu.

Aikace-aikace
Man fetur, sinadarai, magunguna, sukari, abinci, wankin kwal, maiko, bugu da rini, sana'a, tukwane, karafa, ma'adinai, kula da najasa da sauran fannoni.

Mono-filament Tace Tufafi Tace Latsa Tace Tufafi3
Mono-filament Tace Tufafi Tace Latsa Tace Tufafi2
Mono-filament Tace Tufafi Tace Latsa Tace Tufafi1

✧ Jerin Ma'auni

Samfura Warp and Weft Density karfin karyewaN15×20CM Yawan haɓaka % Kauri (mm) Nauyig/㎡ halayya 10-3M3/M2.s
Lon Lat Lon Lat Lon Lat      
407 240 187 2915 1537 59.2 46.2 0.42 195 30
601 132 114 3410 3360 39 32 0.49 222 220
663 192 140 2388 2200 39.6 34.2 0.58 264 28

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Latsa Tace Mai Matsakaicin Matsakaicin Diaphragm - Kek ɗin Ƙarƙashin Danshi, Mai Rarraba sludge Mai sarrafa kansa

      Latsa Matsakaicin Matsakaicin Diaphragm Tace - Ƙananan Mois...

      Gabatarwar Samfurin Latsa matattarar membrane shine ingantaccen kayan aikin raba ruwa mai ƙarfi. Yana amfani da diaphragms na roba (wanda aka yi da roba ko polypropylene) don gudanar da matsi na biyu akan kek ɗin tacewa, yana haɓaka haɓakar bushewa sosai. Ana amfani da shi sosai a cikin sludge da slurry dehydration jiyya na masana'antu kamar injiniyan sinadarai, ma'adinai, kare muhalli, da abinci. Siffofin samfur ✅ Babban matsa lamba diaphragm extrusion: abun ciki na danshi ...

    • Farantin Tace Membrane

      Farantin Tace Membrane

      ✧ Halayen Samfurin Farantin tace diaphragm yana kunshe da diaphragms guda biyu da faranti mai mahimmanci wanda aka haɗe da hatimin zafi mai zafi. An kafa ɗakin extrusion (rami) tsakanin membrane da ainihin farantin. Lokacin da aka shigar da kafofin watsa labarai na waje (kamar ruwa ko iska mai matsewa) a cikin ɗakin da ke tsakanin farantin gindin da membrane, membrane ɗin zai buge da matsa cake ɗin tacewa a cikin ɗakin, a cimma nasarar bushewar tacewa ta biyu.

    • Atomatik ja farantin mai biyu Silinda babban tace latsa

      Atomatik ja farantin biyu man Silinda babban ...

      Atomatik na'ura mai aiki da karfin ruwa tace latsa wani tsari ne na matsa lamba tace kayan aiki, yafi amfani ga m-ruwa rabuwa na daban-daban dakatar. Yana yana da abũbuwan amfãni daga mai kyau rabuwa sakamako da dace amfani, kuma ana amfani da ko'ina a cikin man fetur, sinadaran masana'antu, diestuff, karafa, kantin magani, abinci, takarda yin, kwal wanke da kuma najasa magani ‌. Atomatik na'ura mai aiki da karfin ruwa tace latsa ya ƙunshi yafi hada da wadannan sassa: ‌ tara part ‌ : ya hada da thrust farantin da matsi farantin zuwa ...

    • PP Filter Plate da firam ɗin tacewa

      PP Filter Plate da firam ɗin tacewa

      An shirya farantin tacewa da firam ɗin tacewa don samar da ɗakin tacewa, mai sauƙin shigar da zanen tacewa. Filter Plate Parameter List Model(mm) PP Camber Diaphragm Rufe Bakin Karfe Cast Iron PP Frame da Plate Circle 250×250 √ 380×380 √ √ √ √ 500×500√ 6 √ √ √ √ √ √ 700×700 √ √ √ √ √ √ ...

    • Bakin Karfe Tace Latsa Don Tsabtace Yashi Na Wanke Najasa Kayan Aikin Jiyya

      Bakin Karfe Tace Latsa Don sludge De...

      ✧ Halayen Samfuri * Mafi girman ƙimar tacewa tare da mafi ƙarancin abun ciki. * Rage farashin aiki da kulawa saboda ingantaccen ƙira mai ƙarfi. * Low gogayya ci gaba akwatin iska uwar bel goyon bayan tsarin, Za a iya ba da bambance-bambancen karatu tare da nunin dogo ko nadi tsarin goyon bayan bene. * Tsarin daidaita bel ɗin da aka sarrafa yana haifar da ci gaba kyauta na dogon lokaci. * Wanke mataki da yawa. * Tsawon rayuwar mahaifiyar bel saboda ƙarancin gogayya o ...

    • Tace Round Press Manual sallama cake

      Tace Round Press Manual sallama cake

      ✧ Siffofin Samfuran Matsalolin tacewa: 2.0Mpa B. Hanyar zubar da tacewa - Buɗewar buɗewa: Filtrate yana gudana daga ƙasan faranti mai tacewa. C. Zaɓin kayan zane mai tacewa: PP wanda ba a saka ba. D. Rack surface jiyya: Lokacin da slurry ne PH darajar tsaka tsaki ko rauni acid tushe: Fitar da tace firam ɗin da aka fara fara yashi, sa'an nan kuma fesa da firamare da anti-lalata fenti. Lokacin da ƙimar PH na slurry ke da ƙarfi ...