• samfurori

Farantin Tace Membrane

Takaitaccen Gabatarwa:

Farantin tace diaphragm yana kunshe da diaphragms guda biyu da faranti mai mahimmanci wanda aka haɗe da hatimin zafi mai zafi.

Lokacin da aka shigar da kafofin watsa labarai na waje (kamar ruwa ko iska mai matsewa) a cikin ɗakin da ke tsakanin babban farantin karfe da membrane, membrane ɗin zai yi kumbura a damfara kek ɗin tacewa a cikin ɗakin, yana samun rashin bushewar bishiyar tacewa ta biyu.


Cikakken Bayani

Siga

✧ Abubuwan Samfur

Farantin tace diaphragm yana kunshe da diaphragms guda biyu da faranti mai mahimmanci wanda aka haɗe da hatimin zafi mai zafi. An kafa ɗakin extrusion (rami) tsakanin membrane da ainihin farantin. Lokacin da aka shigar da kafofin watsa labarai na waje (kamar ruwa ko iska mai matsewa) a cikin ɗakin da ke tsakanin babban farantin karfe da membrane, membrane ɗin zai yi kumbura a damfara kek ɗin tacewa a cikin ɗakin, yana samun rashin bushewar bishiyar tacewa ta biyu.

✧ Lissafin siga

Model (mm) PP Kambar diaphragm An rufe Bakin karfe Bakin Karfe PP Frame da Plate Da'irar
250×250            
380×380      
500×500    
630×630
700×700  
800×800
870×870  
900×900  
1000×1000
1250×1250  
1500×1500      
2000×2000        
Zazzabi 0-100 ℃ 0-100 ℃ 0-100 ℃ 0-200 ℃ 0-200 ℃ 0-80 ℃ 0-100 ℃
Matsi 0.6-1.6Mpa 0-1.6Mpa 0-1.6Mpa 0-1.6Mpa 0-1.0Mpa 0-0.6Mpa 0-2.5Mpa
隔膜滤板4
隔膜滤板2

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Tace Jerin Ma'auni
    Model (mm) PP Kambar diaphragm An rufe Bakinkarfe Bakin Karfe PP Frameda Plate Da'irar
    250×250            
    380×380      
    500×500  
     
    630×630
    700×700  
    800×800
    870×870  
    900×900
     
    1000×1000
    1250×1250  
    1500×1500      
    2000×2000        
    Zazzabi 0-100 ℃ 0-100 ℃ 0-100 ℃ 0-200 ℃ 0-200 ℃ 0-80 ℃ 0-100 ℃
    Matsi 0.6-1.6Mpa 0-1.6Mpa 0-1.6Mpa 0-1.6Mpa 0-1.0Mpa 0-0.6Mpa 0-2.5Mpa
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Fitar Tace Karfe

      Fitar Tace Karfe

      Taƙaitaccen Gabatarwa Farantin tace ƙarfe na simintin ƙarfe an yi shi da simintin simintin ƙarfe ko ductile baƙin ƙarfe daidai simintin simintin, wanda ya dace da tace petrochemical, maiko, decolorization na man inji da sauran samfuran tare da ɗanko mai ƙarfi, babban zafin jiki, da ƙarancin buƙatun abun ciki na ruwa. 2. Feature 1. Long sabis rayuwa 2. High zafin jiki juriya 3. Kyakkyawan anti-lalata 3. Aikace-aikace Yadu amfani da decolorization na petrochemical, man shafawa, da inji mai tare da high ...

    • Tufafin Tace Auduga da Fabric mara saƙa

      Tufafin Tace Auduga da Fabric mara saƙa

      ✧ Tace Auduga Kayan Auduga 21, yadudduka 10, yadudduka 16; babban zafin jiki mai juriya, mara guba da wari Amfani Kayan fata na wucin gadi, masana'antar sukari, roba, hakar mai, fenti, gas, firiji, mota, rigar ruwan sama da sauran masana'antu; 3 × 4, 4 × 4, 5 × 5 5 × 6, 6 × 6, 7 × 7, 8 × 8, 9 × 9, 1O × 10, 1O × 11, 11 × 11, 12 × 12, 17 × 17 ✧ Gabatarwar Samfurin da ba a saka ba, wanda ba a sakar da allura ba na wani nau'in yadin da ba a saka ba, tare da ...

    • Tace diaphragm latsa tare da tace kayan tsaftacewa

      Diaphragm tace latsa tare da tace mayafin cleani...

      ✧ Samfur Features Diaphragm tace latsa matching kayan aiki: Belt conveyor, ruwa karba m, tace zane ruwa kurkura tsarin, laka ajiya hopper, da dai sauransu A-1. Matsakaicin tacewa: 0.8Mpa; 1.0Mpa; 1.3Mpa; 1.6Mpa. (Na zaɓi) A-2. Diaphragm squeezing cake matsa lamba: 1.0Mpa; 1.3Mpa; 1.6Mpa. (ZABI) B, zafin jiki tacewa: 45 ℃ / dakin zafin jiki; 65-85 ℃ / high zafin jiki.(ZABI) C-1. Hanyar fitarwa - buɗaɗɗen kwarara: Faucets suna buƙatar zama i...

    • Latsa Tace Silinda da hannu

      Latsa Tace Silinda da hannu

      ✧ Samfurin Features A, Matsakaicin tacewa<0.5Mpa B, Filtration zafin jiki: 45 ℃ / dakin zafin jiki; 80 ℃ / high zafin jiki; 100 ℃/ Yawan zafin jiki. Matsakaicin ɗanyen abu na daban-daban na samar da zazzabi mai tace faranti ba iri ɗaya bane, kuma kaurin faranti ba iri ɗaya bane. C-1, Hanyar zubar da ruwa - buɗaɗɗen ruwa: Ana buƙatar shigar da faucets a ƙasan hagu da gefen dama na kowane farantin tacewa, da madaidaicin nutse. Ana amfani da buɗaɗɗen kwarara...

    • Tufafin Tace Mono-filament don Latsa Tace

      Tufafin Tace Mono-filament don Latsa Tace

      Abũbuwan amfãni Sigle roba zaren saƙa, mai ƙarfi, ba mai sauƙin toshewa ba, ba za a sami karyewar yarn ba. Fuskar ita ce maganin saitin zafi, babban kwanciyar hankali, ba mai sauƙin lalacewa ba, da girman pore iri ɗaya. Tufafin tace mono-filament tare da shimfidar kalanda, shimfida mai santsi, mai sauƙin kwasfa kek ɗin tacewa, mai sauƙin tsaftacewa da sabunta zanen tacewa. Performance High tacewa yadda ya dace, mai sauƙin tsaftacewa, babban ƙarfi, rayuwar sabis shine sau 10 na masana'anta na gabaɗaya, babban ...

    • Karfin lalata slurry tace latsawa

      Karfin lalata slurry tace latsawa

      ✧ Keɓancewa Za mu iya keɓance matsewar tacewa bisa ga buƙatun masu amfani, kamar rak ɗin za a iya nannade shi da bakin karfe, farantin PP, Filayen filastik, don masana'antu na musamman tare da lalata ko darajar abinci, ko buƙatu na musamman don giya na tacewa na musamman kamar maras tabbas. , mai guba, wari mai ban haushi ko lalata, da dai sauransu Barka da zuwa aiko mana da cikakkun bukatunku. Hakanan zamu iya ba da famfo mai ciyarwa, mai ɗaukar bel, ruwa mai karɓar fl ...