• samfurori

Ingantacciyar na'urar cire ruwa don sludge dewatering

Takaitaccen Gabatarwa:

1. Ingantaccen rashin ruwa - Ƙarfafawa mai ƙarfi, saurin kawar da ruwa, ceton makamashi da ceton wutar lantarki.

2. Yin aiki ta atomatik - Ci gaba da aiki, rage yawan aiki, kwanciyar hankali da abin dogara.

3. Mai ɗorewa kuma mai ƙarfi - mai jurewa lalata, mai sauƙin kulawa, kuma tare da tsawon rayuwar sabis.


  • Garanti:Shekara 1
  • wurin asali:China
  • Cikakken Bayani

     

    Belt-Latsa07

     

    Dangane da takamaiman buƙatun ƙarfin sludge, girman injin za a iya zaɓa daga 1000mm-3000mm (Zaɓin bel mai kauri da bel ɗin tace zai bambanta / bisa ga nau'ikan sludge daban-daban). Bakin karfe na bel tace matsi yana kuma samuwa.
    Abin farin cikinmu ne don bayar da mafi dacewa kuma mafi tasiri na tattalin arziki a gare ku bisa ga aikin ku!

     

    1736130171805

    1731122399642

    Babban abũbuwan amfãni
    1.Integrated zane, ƙananan sawun ƙafa, mai sauƙin shigarwa;.
    2. High aiki iya aiki, yadda ya dace har zuwa 95% ;.
    3. Gyara ta atomatik, tsawaita rayuwar sabis na zane mai tacewa.
    5. Full-atomatik iko aiki, sauki don aiki da kuma kula.

    参数表

    图片10


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Babban ingancin dewatering inji bel tace latsa

      Babban ingancin dewatering inji bel tace latsa

      1. Material na babban tsarin: SUS304 / 316 2. Belt : Yana da tsawon rayuwar sabis 3. Ƙarƙashin wutar lantarki, jinkirin saurin juyin juya hali da ƙananan amo 4. Daidaita bel: Pneumatic kayyade, tabbatar da kwanciyar hankali na na'ura 5. Multi-point aminci ganowa da gaggawa dakatar na'urar: inganta aiki. 6. Zane na tsarin a bayyane yake ɗan adam kuma yana ba da dacewa a cikin aiki da kiyayewa. bugu da rini sludge, electroplating sludge, papermaker sludge, sinadaran ...

    • Sabon aiki Cikakken bel tace latsa mai dacewa don hakar ma'adinai, maganin sludge

      Sabon aiki Cikakken mai sarrafa bel tace latsa ...

      Halayen tsari The bel tace latsa yana da m tsari, labari style, dace aiki da kuma management, babban aiki iya aiki, low danshi abun ciki na tace cake da kyau sakamako. Idan aka kwatanta da nau'in kayan aiki iri ɗaya, yana da halaye masu zuwa: 1. Sashin cire ruwa na farko yana karkata, wanda ke sanya sludge har zuwa 1700mm daga ƙasa, yana ƙara tsawo na sludge a cikin sashin cire ruwa na nauyi, kuma yana inganta ƙarfin dewatering capa ...

    • Bakin Karfe Tace Latsa Don Tsabtace Yashi Na Wanke Najasa Kayan Aikin Jiyya

      Bakin Karfe Tace Latsa Don sludge De...

      ✧ Halayen Samfuri * Mafi girman ƙimar tacewa tare da mafi ƙarancin abun ciki. * Rage farashin aiki da kulawa saboda ingantaccen ƙira mai ƙarfi. * Low gogayya ci gaba akwatin iska uwar bel goyon bayan tsarin, Za a iya ba da bambance-bambancen karatu tare da nunin dogo ko nadi tsarin goyon bayan bene. * Tsarin daidaita bel ɗin da aka sarrafa yana haifar da ci gaba kyauta na dogon lokaci. * Wanke mataki da yawa. * Tsawon rayuwar mahaifiyar bel saboda ƙarancin goyan bayan akwatin iska. * Drier tace kek fitarwa. ...

    • Mai ba da Latsawa Ta atomatik

      Mai ba da Latsawa Ta atomatik

      ✧ Samfurin Features A, tacewa matsa lamba: 0.6Mpa--1.0Mpa--1.3Mpa--1.6mpa (ga zabi) B, tacewa zazzabi: 45 ℃ / dakin zafin jiki; 80 ℃ / high zafin jiki; 100 ℃/ Yawan zafin jiki. Matsakaicin ɗanyen abu na daban-daban na samar da zazzabi mai tace faranti ba iri ɗaya bane, kuma kaurin faranti ba iri ɗaya bane. C-1, Hanyar zubar da ruwa - buɗaɗɗen ruwa: Faucets suna buƙatar shigar da su a ƙasan gefen hagu da dama na kowane farantin tacewa, da madaidaicin nutse. Op...

    • Chamber atomatik bakin karfe carbon karfe tace latsa tare da famfo diaphragm

      Atomatik chamber bakin karfe carbon karfe ...

      Bayanin Samfuri: Latsa matattarar ɗaki wani kayan aikin rabuwa ne mai ƙarfi mai ƙarfi wanda ke aiki akan ƙa'idodin extrusion mai ƙarfi da tace zane. Ya dace da maganin rashin ruwa na babban danko da kayan ƙoshin lafiya kuma ana amfani dashi sosai a masana'antu kamar injiniyan sinadarai, ƙarfe, abinci, da kare muhalli. Siffofin mahimmanci: Tsaftace matsi mai ƙarfi - Yin amfani da tsarin latsa ruwa ko injin injin don samar da ...

    • Atomatik ja farantin mai biyu Silinda babban tace latsa

      Atomatik ja farantin biyu man Silinda babban ...

      Atomatik na'ura mai aiki da karfin ruwa tace latsa wani tsari ne na matsa lamba tace kayan aiki, yafi amfani ga m-ruwa rabuwa na daban-daban dakatar. Yana yana da abũbuwan amfãni daga mai kyau rabuwa sakamako da dace amfani, kuma ana amfani da ko'ina a cikin man fetur, sinadaran masana'antu, diestuff, karafa, kantin magani, abinci, takarda yin, kwal wanke da kuma najasa magani ‌. Atomatik na'ura mai aiki da karfin ruwa tace latsa ya ƙunshi yafi hada da wadannan sassa: ‌ tara part ‌ : ya hada da thrust farantin da matsi farantin zuwa ...

    • Nau'in Chamber atomatik na'ura mai aiki da karfin ruwa matsawa atomatik jan farantin atomatik matsa lamba kiyaye tace

      Chamber-type atomatik na'ura mai aiki da karfin ruwa matsawa au ...

      Bayanin Samfuri: Latsa matattarar ɗaki wani kayan aikin rabuwa ne mai ƙarfi mai ƙarfi wanda ke aiki akan ƙa'idodin extrusion mai ƙarfi da tace zane. Ya dace da maganin rashin ruwa na babban danko da kayan ƙoshin lafiya kuma ana amfani dashi sosai a masana'antu kamar injiniyan sinadarai, ƙarfe, abinci, da kare muhalli. Siffofin mahimmanci: Tsaftace matsi mai ƙarfi - Yin amfani da tsarin latsa ruwa ko injin injin don samar da ...